Ihab Kadhim
Ihab Kadhim Mhawesh Khlaifawi ( Larabci: إيهاب كاظم مهاوش خليفاوي </link> ; An haife shi a ranar 1 ga watan Yuli shekarar 1994) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Iraqi wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga ƙungiyar Premier ta Iraqi Al-Sinaa .
Ihab Kadhim | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Bagdaza, 1 ga Yuli, 1994 (30 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheAn kira Ihab don gasar cin kofin duniya ta FIFA U-20 na shekarar 2013 da gasar WAFF ta shekarar 2014 . [1]
Manazarta
gyara sashe- ↑ Ihab Kadhim at Soccerway
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Ihab Kadhim at National-Football-Teams.com
- Ihab Kadhim at Soccerway